Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    20

Gấp: về vấn đề Work Permit

Mình mới mua thằng David Luiz của Benfica nhằm vào ngày cuối cùng của chuyển nhượng nên không kịp appeal work permit cho nó. Nó đã ăn không ngồi rồi ở club gần 1 năm rồi. Mình có 2 club feeder ở belgium với Bulgary, 3 năm là có WP nhưng mà thằng Luiz nó không chịu đi. Mình thấy nó còn khoảng 120 ngày nữa là được nhập tịch Bồ đào nha nhưng không bít làm cách nào cho nó loan về lại đó. Có cách nào xin được WP cho nó giúp mình với. xin cám ơn T_T.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gozyla86 Bài viết
    Mình mới mua thằng David Luiz của Benfica nhằm vào ngày cuối cùng của chuyển nhượng nên không kịp appeal work permit cho nó. Nó đã ăn không ngồi rồi ở club gần 1 năm rồi. Mình có 2 club feeder ở belgium với Bulgary, 3 năm là có WP nhưng mà thằng Luiz nó không chịu đi. Mình thấy nó còn khoảng 120 ngày nữa là được nhập tịch Bồ đào nha nhưng không bít làm cách nào cho nó loan về lại đó. Có cách nào xin được WP cho nó giúp mình với. xin cám ơn T_T.
    ký lại hợp đồng với nó thử xem

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gozyla86 Bài viết
    ký hợp đồng thử, nếu chưa đc thì cho nó lên list rồi đẩy đi loan thử xem, chịu đi rồi thì bỏ xuống neues vẫn không đi thì cho tiếp lên list loan, offer loan cho mấy đội khác coi có thằng bồ nào hỏi không.

Số bài viết
    4,029
    game bản 11.2 này ko cho kí hợp đồng liên tục đc đâu phải vài tháng sau mới kí lại đc

Số bài viết
    20
    Mới tái kí hợp đồng với nó, sign rồi nhưng vẫn không thấy WP đâu. hix nãn thiệt...ko tiếc tiền chỉ tiếc là đang thiếu DC

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới